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U napajibu tafadh al i taja :

Kumb. Na. JC 15612541A11A41 9 Januari, 2A24

Makatibu Tawala wa Mikoa,
T?nzania Bara

Yah: UTARATIBU WA KUPATA UTAMBULISHO WA MIRADI YA_MAsl-llRlKA
YASIYO_YA KI$ERIKALI KATIKA M.IKOA NA MAMLAKA ZA SERIKALI
ZA MITAA

Tafadhali husikeni na somo tajwa hapo juu

2. Nawarejesheni pia kwenye barua Kumb. Na. JC 15612541A1 ya tarehe A4

Septemba', 2017; barua Kumb. Na. JC 1561254101 ya tarehe 04 Julai, ?A21 na barua
Kumb. Na. 8A.3221343111 ya tarehe 09 illei, 2A23 kuhusu na mada tajwa hapo juu.

3. Tumekuwa tukipokea maombi kutoka kwenye t\Iashirika Yasiyo ya Kiserikali
yanayoomba barua za kutambulisha miradi katika ltlikoa na Serikali za illitaa zikiwa na
mapungufu kadhaa.

3 Pamoja na maelekezo yaliyotolewa katika barua tajwa katika aya ya kwanza,
asasi zinazoomba kutambulishwa miradi yao zinapaswa kuzingatia utaratibu
ulioambatishwa zinapotuma maombi.

5. Aidha, shughuli za Mashirika Yasiyo ya Kiserikali zierrdelee kuratibiwa kupitia
dawati la Uratibu wa lVlashirika Yasiyo ya Kiserikali chini ya Wasajili Wasaidizi wa
Mashirika Yasiyo ya Kiserikali katika ngazi za fl/likoa na [\damlaka za Serikali za Mitaa
kwa rnujibu wa sheria.

6. Kwa barua hii, waelekezeni Wasajili Wasaidizi wa fttlikoa na ltflamlaka za Serikali
za filitaa (kupitia Wakurugezi wa Mamlaka za Serikali za Mitaa husikai kuyaelekeza
tVlashirika Yasiyo ya Kiserikali yaliyornkatika maeneo yao kuzingatia maelekezo hayo

Ninawashukuru kwa ushirikiano wenu.

Dkt. Wilssn M. Charles
KAIMU KATIBU MKUU

Katibu tMtendaji
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Kiambatisho:1

UTARATTBU WA KUPATA II'AMBULTSHO WA MTRADT YA MASHTRTKA YASTYO YA
KISERIKALI KATIKA MIKOA NA MAMLAKA ZA SERIKALI ZA MITAA

Namna ya kuwasilisha barua
Asasi inayoomba inapaswa kuwasilisha barua ya kuomba kutambulishwa mradi
unaokusudiwa kutekelezwa :*

i) Barua hiyo iwe na anwani hai na kamili ya asasi husika. Anwani hiyo ihusishe
anwani ya posta, baruapepe na namba ya simu ya asasi au ya Mkurugenzi
inayofanyakazi

ii) Barua itaje jina la Mradi na eneo mradi husika utakakotekelezwa (h/lkoa/[rlikoa,

Halmashauri, Kata na ikiwezekana na vijiji vitakavyohushwa katika mradi huo).
iii) Barua ibainishe wazi wanufaika wa mradi husika (tt/lfano: Wanafunzi, Wasichana,

Kinamama...)
iv) Barua itaje muda wa utekelezaji wa mradi (lVliakalMiezi na tarehe ya mwanzo wa

mradi na tarehe ya mwisho wa mradi)"

Viambatisho Muhinnu:
i) Nakala ya Cheti cha usajili
ii) Nakala ya risiti ya malipo ya ada ya mwaka ya Asasi husika
iii) Nakaia ya Barua ya tvlsajili (Funding Approval) kwa miradi inayopokea fedha

za wafadhili zinazozidi Tshs 20,000,000
iv) ldkataba wa ufadhili kwa miradi inayopokea fedha zisizozidi Tshs 20,000, 000
v) tr4pangokaziwa asasi wa kutekeleza mradilmiradi husika

Mambo muhimu ya kuzingatia:-
i) Barua zote zitumwe kwa Katibu [v1kuu, Ofisi ya Ra|s-TAMISEMI kupitia Posta,

EMS, baruapepe (barua@tamisemi.go.tz) au zifikishwe kwa mkono katika
masijala ya wazi OR-TAIUISEMI. Barua hizo zitasajiliwa kwa urahisi wa
ufuatiliaji

ii) Wadau wajiepushe kutuma barua hizo kwa watu au anwani za watu binafsi.
Siyo rahisi kufanya ufuatiliaji kwa barua zinazowasilishwa bila kufuata
utaratibu.


