



Uchaguzi wa wajumbe watakaowakilisha Asasi za Kiraia kwenye kamati ya TEITI kwa kipindi cha miaka mitatu 2022 - 2024

Kulingana na mabadiliko ya kifungu cha 5 cha sheria ya TEITA Act 2015, Baraza la Taifa la Mashirika Yasiyo ya Kiserikali (NaCoNGO) kwa kushirikiana na wadau toka Asasi Za Kiraia (AZAKI/CSOs) zinazofanya kazi katika sekta ya Madini, Mafuta na Gesi, imeratibu uchaguzi wa wajumbe watakaowakilisha Asasi za Kiraia (AZAKI) kwenye kamati ya TEITI kwa kipindi cha miaka mitatu kuanzia mwaka 2022-2024.

Uchaguzi umefanyika siku ya Jumamosi tarehe 16.07.2022 jijini Dar es Salaam katika hoteli ya Seashells. NaCoNGO inayo furaha kuujulisha umma kuwa wafuatao wamechaguliwa kuwakilisha AZAKI kwenye kamati ya TEITI.

NaCoNGO inawawapongeza waliochaguliwa na kuwatakia mafanikio mema katika utekelezaji wa majukumu yao.

Waliochaguliwa

▶ Wawakilishi Wakuu (Principals)



Adam Anthony

Mkurugenzi Mtendaji - HakiRasilimali



Eng. Theonestina Mwash

Katibu Mtendaji - FADev

▶ Wawakilishi Mbadala (Alternates)



Moses Muganga

Mkurugenzi Mtendaji - AREPEB



Eng. Lightness Salema

Katibu Mtendaji - WIMO