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TANGAZO LA UCHAGUZI WAWAKILISHI
C5Os KAMATI YA TAIFA YA TEITA.
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Uteuzi wa wajumbe wa Kamati ya TEITA kwa kipindi cha
miaka mitatu 2022 - 2025 kulingana na mabadiliko ya
kifungu cha 5 cha sheria ya TEITI 2015.

NaCoNGO kwa kushirikiana na wadau toka Asasi Za Kiraia
(AZAKI/CSOs) zinazofanya kazi katika sekta ya Madini,
Mafuta na Gesi: Wanatangazia asasi zote zinazofanya kazi
katika sekta ya Madini, Mafuta na Gesi kuwa kutakuwwa na
zoezi la uchaguzi litakalofanyika tarehe 16.07.2022 Jijini
Dar-es-Salaam, Katika ukumbi wa SeaShells Millenium
Hotel Kuanzia saa 3 asubuhi.

Tafadhali soma mwongozo wa uchaguzi na fuata maelekezo.
Kila asasi inayotimiza matakwa wawezakuwa na mgombea
mmoja na awasilishe maombi yake kwa anwani ifuatayo:
info@nacongo.or.tz

Yakiambatanishwa na vifuatavyo: wasifu wa mgombea (CV),
Barua ya Maombi ikieleza kifupi kwa nini unafaa kuwa mwak-
ilishi (application Letter), Maelezo ya uwezo wa mgombea
yasiyozidi kurasa 2 (Personal capacity Statement) kabla ya
Tarehe 13.07.2022.

Washiriki wote wa uchaguzi wameombwa kujigharamia
kufika Jijini Dar-es-salaam.

Kwa Maelezo zaidi ~ +255 (0) 767 544 560



